หอสมุดกลางขอแสดงความยินดีกับดุษฎีบัณฑิต มหาบัณฑิต บัณฑิต มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช ปีการศึกษา 2563-2564
และขอเชิญชวนบัณฑิตร่วมบันทึกภาพความประทับใจภายในหอสมุดกลาง
![](https://arc.nstru.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/con64-65.jpg)
หอสมุดกลางขอแสดงความยินดีกับดุษฎีบัณฑิต มหาบัณฑิต บัณฑิต มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช ปีการศึกษา 2563-2564
และขอเชิญชวนบัณฑิตร่วมบันทึกภาพความประทับใจภายในหอสมุดกลาง